Msaada kwa gumzo

Ongea na timu ya msaada ya PowerTally

Dirisha la gumzo linafunguka kwenye ukurasa huu. Uliza kuhusu leseni, usasishaji wa TSS, VFD, mafunzo au msaada, na timu ya Powercomputers itakujibu kwenye gumzo haraka iwezekanavyo.

Ikiwa timu haipo kwa sasa, acha ujumbe wako kwenye gumzo. Ikiwa dirisha la gumzo halifunguki, tumia WhatsApp, simu au barua pepe hapa chini.

Njia nyingine za kupata msaada

Leseni, usimikaji, mafunzo na msaada vinamfikia kila mkoa kwa simu, WhatsApp na kwa mbali.

Unapendelea fomu? Tutumie ujumbe
Msaada kwa WhatsApp