Sekta

Nani anaweza kunufaika na PowerTally?

TallyPrime, ikisimikwa na Powercomputers kulingana na jinsi kila sekta inavyofuatilia gharama, stoku, ankara na ripoti.

Uzalishaji viwandani

PowerTally husaidia kampuni za uzalishaji viwandani kufuatilia malighafi na bidhaa zilizokamilika, kusimamia orodha za malighafi (BOM), kufuatilia gharama za uzalishaji, kudhibiti stoku na kuchambua faida kwa kila kundi la bidhaa.

Ujenzi

Tunasaidia kampuni za ujenzi kufuatilia gharama za miradi, kufuatilia madeni, kusimamia gharama za wakandarasi wadogo, kudhibiti bajeti za miradi, kuchambua faida ya kila mradi na kusimamia maeneo mengi ya kazi na vituo vya gharama.

Rejareja na jumla

Tunasaidia biashara za rejareja na jumla kuongeza ufanisi wa utoaji wa ankara, kufuatilia upatikanaji wa stoku papo hapo, kufuatilia mwenendo wa mauzo, kusimamia manunuzi na madeni, kuchambua viwango vya faida na kusimamia stoku.

Usafirishaji

PowerTally husaidia kampuni za usafirishaji kusimamia uhasibu wa matawi, kufuatilia gharama za uendeshaji kwa kila ruti na kila kituo cha gharama, kufuatilia madeni, na kuchambua faida ya kila ruti na kila huduma.

Huduma za kitaalamu

Washauri, kampuni za ukaguzi wa hesabu na watoa huduma wanaweza kusimamia ankara za wateja, kufuatilia matumizi, kufuatilia madeni ya wateja na kuona mtiririko wa fedha kwa uwazi zaidi.

Kampuni za mawakili

Tunasaidia kampuni za mawakili kusimamia ankara za wateja, kufuatilia gharama za kila shauri, kufuatilia malipo ambayo hayajalipwa, kuandaa ripoti za uongozi na kuongeza uwazi wa kifedha.

Hospitali na huduma za afya

Tumia PowerTally kusimamia ankara za wagonjwa, kufuatilia stoku ya famasia, kudhibiti gharama za uendeshaji na kuandaa ripoti za fedha.

Shule na elimu

Tunasaidia shule kusimamia makusanyo ya ada, kufuatilia mapato na matumizi, kudhibiti bajeti za idara, kuandaa taarifa za fedha na kuboresha utoaji wa ripoti kwa uongozi.

Mashirika yasiyo ya kiserikali

PowerTally husaidia mashirika yasiyo ya kiserikali (NGOs) kusimamia ruzuku na fedha za wafadhili, kufuatilia matumizi ya miradi, kufuatilia bajeti, kuandaa ripoti zilizo tayari kwa ukaguzi na kudhibiti miradi mingi.

Tunaziwezesha biashara, hatua kwa hatua

Omba onyesho la bure la TallyPrime kutoka kwa timu ya Powercomputers, likiandaliwa kulingana na jinsi biashara yako inavyofanya kazi sasa.

Tutakujibu kwa barua pepe au simu ili kupanga onyesho lako.