Suluhisho za Tally kwa kila sehemu ya biashara yako
TallyPrime husaidia biashara kusimamia uhasibu, mauzo, manunuzi, stoku, benki, kodi na ripoti kutoka kwenye mfumo mmoja ulio rahisi kutumia, kwa biashara ndogo na za kati, kampuni zinazokua na biashara zilizokwisha imarika.
Tally kwa Uhasibu
Rahisisha uhasibu na usimamizi wa fedha kwa utunzaji sahihi wa hesabu, utoaji wa ankara, kodi na ripoti za kila siku zinazotolewa kiotomatiki.
Tally kwa Stoku
Simamia viwango vya stoku, maghala, manunuzi na mauzo kwa ufanisi, kwa ufuatiliaji na udhibiti kamili wa stoku.
Tally kwa Uzalishaji Viwandani
Fuatilia michakato yako ya uzalishaji kwa BOM na jarida la uzalishaji, utunzaji wa bechi, ufuatiliaji wa malighafi na ukadiriaji wa gharama.
Tally kwa Biashara na Usambazaji
Boresha shughuli za biashara na usambazaji kupitia usimamizi bora wa oda, mzunguko wa stoku, utoaji wa ankara na uwazi katika mnyororo wa ugavi.
Kuunganisha Tally na VFD
Unganisha Tally na mifumo ya VFD kwa utoaji wa ankara unaofuata taratibu na uwasilishaji rahisi wa taarifa za kodi, ukituma ankara zako moja kwa moja kwenye mfumo wa TRA.
Kuunganisha Tally na Oda za Mtandaoni
Unganisha Tally na mifumo ya kupokea oda mtandaoni ili kushughulikia oda, kusasisha stoku na kusimamia mauzo kiotomatiki.
Nakala Rudufu na Usalama wa Data ya Tally
Linda data za biashara yako kwa suluhisho salama za nakala rudufu na ulinzi wa data unaotegemewa, kupitia vipengele vya udhibiti wa usalama na vipengele vipya vya nakala rudufu kama TallyPrime Drive.
Ubinafsishaji na Ripoti za Tally
Binafsisha vipengele vya Tally na upate ripoti zilizoandaliwa mahususi kulingana na mahitaji ya biashara yako na ya utoaji wa ripoti.
Nani anaweza kunufaika na PowerTally?
Uzalishaji viwandani
PowerTally husaidia kampuni za uzalishaji viwandani kufuatilia malighafi na bidhaa zilizokamilika, kusimamia orodha za malighafi (BOM), kufuatilia gharama za uzalishaji, kudhibiti stoku na kuchambua faida kwa kila kundi la bidhaa.
Ujenzi
Tunasaidia kampuni za ujenzi kufuatilia gharama za miradi, kufuatilia madeni, kusimamia gharama za wakandarasi wadogo, kudhibiti bajeti za miradi, kuchambua faida ya kila mradi na kusimamia maeneo mengi ya kazi na vituo vya gharama.
Rejareja na jumla
Tunasaidia biashara za rejareja na jumla kuongeza ufanisi wa utoaji wa ankara, kufuatilia upatikanaji wa stoku papo hapo, kufuatilia mwenendo wa mauzo, kusimamia manunuzi na madeni, kuchambua viwango vya faida na kusimamia stoku.
Usafirishaji
PowerTally husaidia kampuni za usafirishaji kusimamia uhasibu wa matawi, kufuatilia gharama za uendeshaji kwa kila ruti na kila kituo cha gharama, kufuatilia madeni, na kuchambua faida ya kila ruti na kila huduma.
Huduma za kitaalamu
Washauri, kampuni za ukaguzi wa hesabu na watoa huduma wanaweza kusimamia ankara za wateja, kufuatilia matumizi, kufuatilia madeni ya wateja na kuona mtiririko wa fedha kwa uwazi zaidi.
Kampuni za mawakili
Tunasaidia kampuni za mawakili kusimamia ankara za wateja, kufuatilia gharama za kila shauri, kufuatilia malipo ambayo hayajalipwa, kuandaa ripoti za uongozi na kuongeza uwazi wa kifedha.
Hospitali na huduma za afya
Tumia PowerTally kusimamia ankara za wagonjwa, kufuatilia stoku ya famasia, kudhibiti gharama za uendeshaji na kuandaa ripoti za fedha.
Shule na elimu
Tunasaidia shule kusimamia makusanyo ya ada, kufuatilia mapato na matumizi, kudhibiti bajeti za idara, kuandaa taarifa za fedha na kuboresha utoaji wa ripoti kwa uongozi.
Mashirika yasiyo ya kiserikali
PowerTally husaidia mashirika yasiyo ya kiserikali (NGOs) kusimamia ruzuku na fedha za wafadhili, kufuatilia matumizi ya miradi, kufuatilia bajeti, kuandaa ripoti zilizo tayari kwa ukaguzi na kudhibiti miradi mingi.
Tunaziwezesha biashara, hatua kwa hatua
Omba onyesho la bure la TallyPrime kutoka kwa timu ya Powercomputers, likiandaliwa kulingana na jinsi biashara yako inavyofanya kazi sasa.
Tutakujibu kwa barua pepe au simu ili kupanga onyesho lako.
