Bidhaa za Tally · Powerpack na nyongeza

Powerpack na nyongeza za Tally

Power Pack ni nyongeza maalum iliyoundwa na PowerTally ili kufungua uwezo wa ziada ndani ya TallyPrime.

Powerpack

Vipengele muhimu vya Powerpack

Uidhinishaji, usalama, udhibiti, usimamizi wa ukaguzi na ripoti za ziada za mauzo, vikiongezwa ndani ya TallyPrime unayoitumia tayari.

Powerpack · Voucher approvals

Awaiting review

Payment · PV-2207

Raised by Asha N.

Pending

Purchase · PO-0915

Raised by Peter M.

Pending

Sales · INV-0418

Raised by Neema M.

Approved
Approvals Negative stock control Dashboard

Utaratibu wa kuidhinisha vocha

Vocha hupitia hatua ya kuidhinishwa kabla ya kuhesabiwa kwenye vitabu vyako vya hesabu.

Usimamizi wa nyaraka

Hifadhi nyaraka za uthibitisho pamoja na kumbukumbu za Tally zinazohusika.

Usalama wa aina za vocha

Dhibiti ni watumiaji gani wanaweza kutumia aina gani za vocha.

Faida na hasara kwa kituo cha gharama

Ripoti ya faida na hasara kwa kila kituo cha gharama.

Dashibodi ya Powerpack

Dashibodi moja kwa takwimu zote ambazo Powerpack inafuatilia.

Tarehe ya mfumo kama tarehe ya muamala

Lazimisha tarehe ya mfumo kuwa tarehe ya muamala, ili maingizo yasiweze kuwekewa tarehe za nyuma.

Udhibiti wa fedha taslimu na stoku hasi

Zuia maingizo ambayo yangeshusha fedha taslimu au stoku chini ya sifuri.

Ripoti ya mauzo kwa bidhaa, kisha kwa mteja

Mauzo yamechambuliwa kwa bidhaa, kisha kwa mteja.

Ripoti ya mauzo kwa mteja, kisha kwa bidhaa

Mauzo yamechambuliwa kwa mteja, kisha kwa bidhaa.

Udhibiti wa kufuta, kughairi, kuchapisha na kuhamisha

Amua nani anaweza kufuta, kughairi, kuchapisha au kuhamisha (export) vocha na ripoti.

Usimamizi wa ukaguzi pamoja na sababu

Mabadiliko hurekodiwa pamoja na sababu iliyotolewa.

Udhibiti wa taratibu za mauzo na manunuzi

Hakikisha maingizo ya mauzo na manunuzi yanafuata hatua ambazo biashara yako imeweka.

Udhibiti wa bei ya kuuza chini ya gharama

Dhibiti mauzo pale bei ya kuuza inapokuwa chini ya bei ya gharama.

Udhibiti wa bei ya gharama juu ya gharama ya oda

Dhibiti manunuzi pale bei ya gharama inapokuwa juu kuliko gharama ya oda.

Moduli ya usalama wa leja

Zuia ufikiaji wa leja nyeti za fedha.

Nyongeza

Nyongeza za Tally

Nyongeza za Tally ni viendelezi maalum na suluhisho zilizobinafsishwa zinazopanua uwezo wa TallyPrime. Zinasaidia biashara kuendesha taratibu kiotomatiki, kuongeza ufanisi, kutengeneza ripoti za kina na kukidhi mahitaji mahususi ya sekta ambayo kifurushi cha kawaida cha Tally huenda kisiyashughulikie.

Aina kuu za nyongeza:

  • Nyongeza za VAT na EFD za Tanzania

  • Nyongeza za VFD (Virtual Fiscal Device)

  • Excel kwenda Tally

  • Nyongeza za msimbo wa QR na ankara za kielektroniki

  • Usimamizi wa nyaraka

  • Nyongeza za POS (sehemu ya mauzo)

  • Zana za nakala rudufu na usalama

  • Maboresho ya uchapishaji na ripoti

Ripoti zilizobinafsishwa

Ripoti za Tally zilizobinafsishwa

Ripoti zilizobinafsishwa ambazo Powercomputers hutengeneza kwa TallyPrime, kwa kila nyanja:

  • Usimamizi wa mauzo na manunuzi
  • Usimamizi wa stoku na ghala
  • Matawi mengi na kusawazisha data
  • Udhibiti wa bei na mauzo
  • Zana za kuingiza na kuhamisha data
  • Fedha na vituo vya gharama
  • Usimamizi wa wauzaji na kamisheni
  • Usimamizi wa viwanda na uzalishaji
  • Usimamizi wa ukodishaji
  • Usalama na udhibiti wa ufikiaji
  • Dashibodi za uongozi na MIS
  • Zana za huduma na tija

Hujapata ripoti au kipengele unachohitaji?

Tunaweza kukutengenezea. Kwa uzoefu mpana katika ubinafsishaji wa Tally, tunatengeneza ripoti, dashibodi, udhibiti na zana za kuendesha kazi kiotomatiki kwa sekta mahususi, zinazosaidia biashara kuongeza ufanisi na kufanya maamuzi bora.

Ubinafsishaji na ripoti za Tally
Maswali

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Powerpack ni nyongeza maalum iliyoundwa na PowerTally inayoongeza uidhinishaji, udhibiti, usimamizi wa ukaguzi, dashibodi na ripoti za ziada za mauzo ndani ya TallyPrime.

Ndiyo. Powerpack inaweza kudhibiti mauzo pale bei ya kuuza inapokuwa chini ya bei ya gharama, na manunuzi pale bei ya gharama inapokuwa juu kuliko gharama ya oda.

Ndiyo. Powercomputers hutengeneza ripoti, dashibodi, udhibiti na zana za kuendesha kazi kiotomatiki kwa sekta mahususi katika TallyPrime. Tuambie unachohitaji wakati wa onyesho.

Tunaziwezesha biashara, hatua kwa hatua

Omba onyesho la bure la TallyPrime kutoka kwa timu ya Powercomputers, likiandaliwa kulingana na jinsi biashara yako inavyofanya kazi sasa.

Tutakujibu kwa barua pepe au simu ili kupanga onyesho lako.