Sekta · Kampuni za mawakili

Ankara na gharama za mashauri kwa kampuni za mawakili, kwa hesabu za siri

Kampuni za mawakili hutoa ankara kwa wateja, hulipa gharama za niaba (disbursements) kwa kila shauri na huhitaji wabia waone hasa kiasi kinachodaiwa. TallyPrime hufuatilia kila shauri kama kituo chake cha gharama, na vipengele vyake vya usalama na nakala rudufu hulinda kumbukumbu za kifedha za wateja.

Ankara za wateja

Toa hati za ada na ankara kwa kila mteja, kwa mpangilio tunaoubinafsisha kulingana na muundo wa kampuni yako.

Gharama kwa kila shauri

Lipe kila shauri kituo chake cha gharama na ugawe gharama za niaba na matumizi mengine kwake unapoyarekodi.

Ada ambazo hazijalipwa

Fuatilia ada ambazo hazijalipwa bili kwa bili pamoja na tarehe za kulipwa na siku za kuchelewa, na ukokotoe riba kwa ankara zilizochelewa pale masharti yako ya kazi yanaporuhusu.

Ripoti za uongozi kwa wabia

Taarifa za fedha na uchambuzi wa uwiano hutoka moja kwa moja kwenye vocha zako, na tunaandaa dashibodi za uongozi na ripoti za MIS pale wabia wanapohitaji zaidi.

Kumbukumbu za fedha za siri

TallyVault husimba fiche kampuni na miamala yake, na udhibiti wa ufikiaji wa watumiaji humwekea kila mtu mipaka ya data anazozihitaji tu.

Nakala rudufu usizohitaji kuzikumbuka

TallyDrive huchukua nakala rudufu za wingu za data za kampuni yako kwa ratiba, zikiwa zimesimbwa fiche, hata TallyPrime ikiwa haijawashwa.

20+
Miaka ya uzoefu katika programu za biashara
2004
Mwaka tulipokuwa mshirika wa Tally
8
Ofisi za Powercomputers kote Tanzania
31
Mikoa ya Tanzania tunayohudumia
Maswali

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Ndiyo. Unda kituo cha gharama kwa kila shauri na ugawe matumizi na gharama za niaba kwake. Ripoti za vituo vya gharama zinaonyesha kila shauri limegharimu kiasi gani na limeingiza kiasi gani.

Nenosiri la TallyVault husimba fiche kampuni na miamala yake yote, na udhibiti wa ufikiaji wa watumiaji humwekea kila mtumiaji mipaka ya shughuli anazozihitaji tu. Kwa kampuni zenye watumiaji wengi, TallyPrime Server huongeza ufuatiliaji wa nani ameingia kwenye mfumo.

Ndiyo. Taarifa za fedha, uchambuzi wa uwiano na dashibodi zinapatikana wakati wowote, na tunaweza kuandaa dashibodi ya uongozi au ripoti ya MIS kwa mpangilio ambao wabia wako wanautaka.

Tunaziwezesha biashara, hatua kwa hatua

Omba onyesho la bure la TallyPrime kutoka kwa timu ya Powercomputers, likiandaliwa kulingana na jinsi biashara yako inavyofanya kazi sasa.

Tutakujibu kwa barua pepe au simu ili kupanga onyesho lako.